RALMASHAURI YA MJIl HRANDERI

TANGAZO KWA WATUMISHI WANAOHITAJI SALAPY SLIP KWA AJILI YA KU-
PROCESS MIKOPO

ILI KUIMARISHA UTOAJI WA HUDUMA KATIKA HALMASHAURI YA MJI,HANDENI

IDARA YA UTAWALA NA RASILIMALI WATU KWA KUSHIRIKIANA NA KITENGO

CHA TEHAMA KIMEWAWEKEA WATUMISHI WA HALMASHAURI YA MJI,HANDENI

LINK KATIKA TOVUTI YA HALMASHAURI (www.handenitc.go.tz) KWA AJILI YA

KUPAKUA(DOWNLOAD) SALARY SLIP

JINSI YA KUFANYA

1. INGIA KWENYE TOVUTI YA HALMASHAURI (www.handenitc.go.tz) NA BAADA
YA KURASA WA HOMEPAGE KUFUNGUKA CHAGUA SALARY SLIP
INAYOPATIKANA KWA CHINI YA UKURASA WA HOMEPAGE .UTAIFUNGUA HIYO
LINK NA KUJISAJILI (REGISTER) KWENYE SALARY SLIP PORTAL

2.UKIINGIA KWENYE HIYO LINK UTAFUNGUA NA KUKUTA MEMBERSHIP
REGISTRATION FORM (GOVT EMPLOYEES ONLY)

3 NA KUJISAJILI UKIANZIA NA CHECK NUMBER(CHEKI NAMBA) FIRST
NAME(INA LA KWANZA) MIDDLE NAME(JINA LA KATI) LAST NAME(JINA LA
MWISHO) BIRTH DATE (TAREHE YA KUZALIWA) VOTE CODE (KASMA) SUB
VOTE(KASMA NDOGO) BANK ACCOUNT(NAMBA YA AKAUNTI YA MSHAHARA)
SALARY SCALE( MFANO, TGS, TGHS, TGTS, TGOS, TGHOS N.K) SALARY GRADE(
MFANO, A.B.C.D.E.F.G. N.K') SALARY STEP( MF 1,2,3) ALAFU UTA-REGISTER

ANGALIZO:1. KWENYE VOTE UTAANDIKA 86U10 HIl NI KWA WATUMISHI AMBAO
MISHAHARA YAO INASOMEKA HANDENI MJI \WALE AMBAO MISHAHARA YAO
BADO INASOMEKA HALMASHAURI YA WILAYA YA HANDENI WATAANDIKA
86U4


http://www.handenitc.go.tz/

UPANDE WA SUBVOTE UTAINGIZA YA IDARA HUSIKA MFANO UTAWALA
(5004), WATENDAJI (5031-HIl NI KWA BAADHI YA WATENDAJI) ELIMU MSINGI
((5007) ELIMU SEKONDARI (5008) UJENZI (5014) MAJI(5017) KILIMO( 5033)
MIFUGO(5034) AFYA(5010,5011,5012,5013)

BAADA YA KUJAZA SEHEMU ZOTE JISAJILI KWA KU-CLICK REGISTER

.BAADA YA KUJISAJILI ,BAADA YA MASAA 24 UTAWEZA KUPAKUA
(KUDOWNLOAD) SALARY SLIP YAKO BILA TATIZO LOLOTE

IMETOLEWA NA UTAWALA



