



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  
OFISI YA RAIS  
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA  
HALMASHAURI YA MJI HANDENI  
(Barua zote zitumwe kwa Mkurugenzi wa Mji)



# TANGAZO

**MKURUGENZI WA HALMASHAURI YA MJI HANDENI ANAWATANGAZIA WANANCHI WOTE WENYE MALALAMIKO/MAONI KUFIKA OFISI YA MALALAMIKO/MAONI ILIYOPO KATIKA JENGO LA HALMASHAURI. OFISI IPO WAZI KUENZIA SIKU YA JUMATATU HADI IJUMAA. MUDA WA KAZI NI SAA 1.30 ASUBUHI HADI SAA 9.30 ALASIRI.**

**WOTE MNAKARIBISHWA.**

**KWA MAWASILIANO ZAIDI SIMU**

**NA.0714740202; 0685754355**

*Email address: malalamiko@handenitc.go.tz*

**TANGAZO HILI LIMETOLEWA NA:**

.....  
**MARYAM A. UKWAJU**  
**MKURUGENZI**  
**HALMASHAURI YA MJI**  
**HANDENI.**

**LEO TAREHE: 28 APRILI 2023.**

HALMASHAURI YA  
S. L. F. S I  
HANDENI