JAMHURI YA MUUNGANO WATANZANIA
OFISI YA RAIS TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA MJI HANDENI

16 Septemba, 2024

TANGAZO LA MAJINA NA MIPAKA YA MITAA

(Chini ya kanuni ya 5 ya kanuni za Uchaguzi wa Mwenyekiti via Mtaa na Wajumbe va Kamati ya
Mtaa katika Mamlaka za Miji za Mwaka 2024, Tangazo la Serikali Na 574 Iz
Tarehe 12.07.2024).

Kwa Mamlaka niliyonayo chini ya Kanuni ya 5 ya Kanuni za Uchaguzi wa Mwenyekiti
wa Mtaa na Wajumbe wa Kamati ya Mtaa katika Mamlaka za Miji za Mwaka 2024
nawatangazia Wananchi na wakazi wote katika Halmashauri ya Mji Handeni kuwa
ifuatayo ni orodha ya Kata na Mitaa ambayo itahusika katika Uchaguzi wa Serikali za

Mitaa utakaofanyika tarehe 27 Novemba, 2024.
Aidha orodha hii ina jumla ya Mitaa 60 katika Kata 12 na Tarafa 1, naambatanisha

orodha ya Majina na Mipaka ya Mitaa.

Kwa Tangazo hili, Majina na Mipaka ya Mitaa imebandikwa kwenye mbao za

matangazo ya Halmashauri,Kata na Mitaa.

Halmashauri ya Mji Handeni, 9 BARABARA YA KILOLE, S.L.P 51, 21882 HANDENI-TANGA



Notisi ya Mgawanyo wa Maenco ya Utawala katika Mamlaka za Scerikali za Mitaa
(Mamlaka za Miji) Mwaka 2024

Mkoa wa Tanga

Na. Halmashauri Na. Kata Na. Mt Na. Vijiji - Na, Vitongoji
Mji wa
1 Handeni 1 Mlimani I Kwamncke

2 Nkavunkn
3 Antkae
4 Kwasindi

Birikani

n

2 Konje 6 Masalaka
7 Shuleni
8  Kitulwe
9 Komnazi
10 Mankinda
3 Msasa 11 Msasa Shuleni
12 Marzundu
13 Kwediseni
14 Kwalusonge
15 Mnazi Mmoja
4 Kideleko 16 Kampene
17 Kideleko
I8 Muungano
19 Ndeka

20 Bangu



5 Kwamagome

6 Vibaoni

7 Chanika

8§ Mdoc

9 Kwenjugo
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IHedi
Mbimba
Msaje
Kwaluwaln
Kwamugome
Bomani
Komsangit
Vibaoni
Kilcleni
Kwambwembwele
Kwamngumi
Chang'ombe
Zizini
Kwakivesn
Azimio

Mji Mpya
Zizini Kati
Mdoe
Kwascuta
Bwawani
Kwedisewa
Bwila
Npugwini
Kwedigongo

Wandama
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10 Kwediyamba 46 Kwediyamba
47 Tuliani
48 Kweinkambala
49 Mpakani
50 Kwedizando
11 Malezi 51 Kwamalaho
52 Kwedinguzu
53 Kwamadule
54 Kilimilang'ombe
55 Kwediziwa
12 Mabanda 56 Mabanda
57 Komoza
S8 Kweinguto
59 Kwedigonpo
00 Bagamovo
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