



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
 OFISI YA RAIS
 TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
 HALMASHAURI YA MJI HANDENI
 (Barua zote zielekezwe kwa Mkurugenzi wa Mji)



Kumb Na. HM/HAND/A.20/5/54

Tarehe 13.12.2021

**TANGAZO LA NAFASI YA KAZI YA MWENYEKITI WA BODI
 YA AJIRI HALMASHURI YA MJI HANDENI (Nafasi 1)**

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Mji Handeni -Tanga anawatangazia wananchi wenye sifa na ujuzi kuaomba nafasi ya kazi ya Mwenyekiti wa Bodi ya Ajira.

1. SIFA ZA MWOMBAJI

- 1.1. Awe ni Mtanzania na wakazi wa mji wa Handeni.
- 1.2. Awe na Elimu na Uzoefu kwa zaidi ya miaka 15 katika fani ya **Sheria/ Rasilimali watu/ Utawala.**
- 1.3. Asiwe kiongozi (wa kuchaguliwa au Kuteuliwa) katika chama chochote cha siasa.

2. KAZI NA MAJUKUMU YAKE.

- 2.1 Kusaili waombaji wa nafasi mbalimbali
- 2.2 Kupandisha vyeo watumishi
- 2.3 Kuthibitisha watumishi kazini

3. MSHAHARA

Kazi ya Mwenyekiti wa bodi ya Ajira haina mshahara bali atalipwa posho za vikao vya Bodi ya Ajira kadiri vitakapojitokeza.

Mwombaji mwenye sifa aombe kupitia anuani ifuatayo

Mkurugenzi wa Mji,
 S.L.P. 51,
HANDENI,

Mwisho wa kupokea maombi ni **tarehe 27/12/2021.**

Maryam A. Ukwaju

Mkurugenzi Halmashauri ya Mji
HANDENI

**MKURUGENZI,
 HALMASHAURI YA MJI
 S. L. P 51
 HANDENI**