

TANGAZO TANGAZO TANGAZO

MKURUGENZI WA HALMASHAURI YA MJI HANDENI ANAWATANGAZIA WANANCHI WOTE, KUWA KUANZIA TAR 22/11/2021 ANAUZA VIWANJA VILIVYOPO KATIKA MTA A WA **KWEDISEWA KATA YA KWENJUGO KARIBU NA BARABARA YA KWENDA KOROGWE** PAMOJA NA **MTAA WA NGUGWINI, KATA YA KWENJUGO** KARIBU NA JENGO JIPYA LA OFISI ZA HALMASHAURI YA MJI HANDENI KWA AJILI YA MATUMIZI MBALIMBALI.

AIDHA MKURUGENZI ATAWAKOPESHA WATUMISHI WA UMMA PAMOJA NA MADIWANI WA HALMASHAURI YA MJI HANDENI VIWANJA HIVYO KWA UTARATIBU UFUATAO;

MTUMISHI / DIWANI ATAKATWA KIASI CHA TSH 50,000 AU ZAIDI **KILA MWEZI** KWENYE MSHAHARA WAKE KULINGANA NA UKUBWA WA KIWANJA ATAKACHOKOPA NA MAREJESHO YATAFANYIKA NDANI YA MIAKA MIWILI TU.

BEI ZA VIWANJA KWA WATU WOTE :

1. NGUGWINI KILA MITA YA MRABA NI **TSHS 1,500/=**
2. KWEDISEWA KILA MITA YA MRABA NI **TSHS 1,200/=**

KWA MAWASILIANO ZAIDI FIKA OFISI ZA ARDHI HALMASHAURI YA MJI HANDENI.

TANGAZO HILI LIMETOLEWA TAR **22/11/2021** NA;



MARYAM A. UKWAJU
MKURUGENZI WA MJI HANDENI

NB: FOMU ZA MAOMBI ZINAPATIKANA OFISI YA ARDHI KWA TSH 20,000/=

